Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Diển đàn VietMyBB chính thức hoạt động
Cộng đồng MyBB Việt Nam trở thành cái tên được nhiều người biết đến trong nhiều năm qua. Những người yêu MyBB ngày càng nhiều ở Việt Nam, nhưng thời gian qua lần lược những nơi để cồng đồng MyBB Việt Nam hoạt động lần lược đóng bởi vì nhiều lý do vì thế MyBB Việt Nam lại dần rơi vào ngõ cụt và không mang lại sức thu hút của 1 cộng đồng như vốn có.

Với 1 người đam mê công nghệ như mình đã một thời tìm hiểu và phát triển MyBB vì thế mình tạo ra diển đàn VietMyBB này với mong muốn góp phần nhỏ nhoi để mọi người Việt Nam biết đến MyBB và cũng là nơi để cộng đồng yêu mếm và đam mê MyBB chia sẽ kinh nghiệm và học hỏi lẩn nhau.

VietMyBB sẽ chính thức hoạt động từ hôm nay và sẽ có những định hướng đê xây dựng nguồn thông tin, các hướng dẫn và tài nguyên nhằm mục đích tham khảo và học tập dành cho các bạn yêu thích MyBB tại Việt Nam.

Thay mặt BQT VietMyBB mình xin kêu gọi những anh em yêu và đam mê MyBB quay lại để hộ trợ BQT phát triển cộng đồng MyBB ở Việt Nam.
Trả lời
(02-19-2017, 11:47 PM)wenlang Đã viết: Bạn phải đăng ký hoặc đăng nhập để thấy được link Cộng đồng MyBB Việt Nam trở thành cái tên được nhiều người biết đến trong nhiều năm qua. Những người yêu MyBB ngày càng nhiều ở Việt Nam, nhưng thời gian qua lần lược những nơi để cồng đồng MyBB Việt Nam hoạt động lần lược đóng bởi vì nhiều lý do vì thế MyBB Việt Nam lại dần rơi vào ngõ cụt và không mang lại sức thu hút của 1 cộng đồng như vốn có.

Với 1 người đam mê công nghệ như mình đã một thời tìm hiểu và phát triển MyBB vì thế mình tạo ra diển đàn VietMyBB này với mong muốn góp phần nhỏ nhoi để mọi người Việt Nam biết đến MyBB và cũng là nơi để cộng đồng yêu mếm và đam mê MyBB chia sẽ kinh nghiệm và học hỏi lẩn nhau.

VietMyBB sẽ chính thức hoạt động từ hôm nay và sẽ có những định hướng đê xây dựng nguồn thông tin, các hướng dẫn và tài nguyên nhằm mục đích tham khảo và học tập dành cho các bạn yêu thích MyBB tại Việt Nam.

Thay mặt BQT VietMyBB mình xin kêu gọi những anh em yêu và đam mê MyBB quay lại để hộ trợ BQT phát triển cộng đồng MyBB ở Việt Nam.

Thật sự rất mừng khi diễn đàn quay lại. Thời gian vừa qua mình toàn phải tự mày mò để chỉnh sủa cho trang của mình. Trang của mình làm cũng gần chục năm rồi nên không bỏ được. Hy vọng diễn đàn sống được để chia sẻ kiến thức cho anh em. Theo mình thì diễn đàn nên tạo ra các sản phẩm để bán để anh em mua ủng hộ như phát triển các theme hoặc plugin hữu ích, như thế diễn đàn sẽ có kinh phí để duy trì.
Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách